Labarai
-
An Kammala Kamfanin Yonker Smart Factory Kuma An Fara Aiki A Kwarin Liandong U
Bayan gini na watanni 8, an fara aiki da masana'antar Yonker a kwarin Liandong U a Xuzhou Jiangsu. An fahimci cewa Yonker Liandong U Valley smart factory tare da jimlar zuba jari na 180 Yuan miliyan, maida hankali ne akan yanki na murabba'in mita 9000, ginin yanki na 28,9 ... -
Ƙungiyar Bincike na Ofishin Kasuwancin Sabis na Kasuwancin Lardi Ziyarci Yonker don dubawa da Jagora
Guo Zhenlun darektan ofishin ciniki na sabis na kasuwanci na lardin Jiangsu ya jagoranci tawagar bincike tare da rakiyar Shi Kun darektan ofishin cinikin sabis na kasuwanci na Xuzhou, Xia Dongfeng ma'aikacin ofishin kula da ofishin ciniki na kasuwanci na Xuzhou ... -
Haɓaka da buƙatun ICU Monitor
Mai saka idanu mai haƙuri shine ainihin na'urar a cikin ICU. Yana iya saka idanu ECG da yawa, cutar hawan jini (mai cin zarafi ko mara lalacewa), RESP, SpO2, TEMP da sauran nau'ikan igiyoyi ko sigogi a cikin ainihin lokaci da kuzari. Hakanan yana iya yin nazari da sarrafa ma'auni da aka auna, bayanan ajiya, ... -
Yadda za a yi idan ƙimar HR akan mai saka idanu mara lafiya tayi ƙasa sosai
HR akan mai saka idanu mai haƙuri yana nufin ƙimar zuciya, ƙimar da zuciya ke bugun minti ɗaya, ƙimar HR yayi ƙasa da ƙasa, gabaɗaya yana nufin ƙimar ƙimar ƙasa 60 bpm. Masu lura da marasa lafiya kuma na iya auna arrhythmias na zuciya. ... -
Menene ma'anar PR akan mai kula da haƙuri
PR akan mai saka idanu mai haƙuri shine taƙaitaccen ƙimar bugun bugun Ingilishi, wanda ke nuna saurin bugun bugun ɗan adam. Matsakaicin al'ada shine 60-100 bpm kuma ga yawancin mutane na yau da kullun, ƙimar bugun jini iri ɗaya ne da bugun bugun zuciya, don haka wasu masu saka idanu na iya maye gurbin HR (ji ... -
Wadanne nau'ikan kula da marasa lafiya ne akwai?
Mai saka idanu na majiyyaci nau'in na'urar likitanci ne wanda ke aunawa da sarrafa sigogin ilimin halittar jiki na majiyyaci, kuma ana iya kwatanta shi da ma'auni na al'ada, kuma ana iya ba da ƙararrawa idan an sami ƙari. A matsayin muhimmiyar na'urar agajin gaggawa, yana da mahimmanci ...