Manufar Kukis na Yonker

Sanarwa na Kukis yana aiki har zuwa Fabrairu 23, 2017

 

Ƙarin bayani game da kukis

 

Yonker yana nufin sanya ƙwarewar ku ta kan layi da hulɗa tare da gidajen yanar gizon mu a matsayin mai ba da labari, dacewa da tallafi gwargwadon yiwuwa.Hanya ɗaya don cimma wannan ita ce amfani da kukis ko dabaru iri ɗaya, waɗanda ke adana bayanai game da ziyarar rukunin yanar gizon mu akan kwamfutarka.Muna jin cewa yana da mahimmanci ku san kukis ɗin da gidan yanar gizon mu ke amfani da shi da kuma waɗanne dalilai.Wannan zai taimaka kare sirrin ku, tare da tabbatar da amincin mai amfani da gidan yanar gizon mu gwargwadon yiwuwa.A ƙasa zaku iya karanta ƙarin game da kukis ɗin da ake amfani da su da kuma ta gidan yanar gizon mu da dalilan da ake amfani da su.Wannan sanarwa ce game da keɓantawa da amfaninmu na kukis, ba kwangila ko yarjejeniya ba.

 

Menene kukis

 

Kukis ƙananan fayilolin rubutu ne waɗanda aka adana a kan rumbun kwamfutarka lokacin da ka ziyarci wasu gidajen yanar gizo.A Yonker muna iya amfani da dabaru iri ɗaya, kamar pixels, tashoshi na yanar gizo da sauransu. Don daidaito, duk waɗannan fasahohin da aka haɗa za a kira su 'kukis'.

 

Me yasa ake amfani da waɗannan kukis

 

Ana iya amfani da kukis don dalilai daban-daban.Misali, ana iya amfani da kukis don nuna cewa kun ziyarci gidan yanar gizon mu a baya da kuma gano waɗanne sassa na rukunin yanar gizon za ku fi sha'awar. Kukis kuma na iya haɓaka ƙwarewar ku ta kan layi ta adana abubuwan da kuke so yayin ziyarar gidan yanar gizon mu.

 

Kukis daga ɓangare na uku

 

Bangare na uku (na waje zuwa Yonker) na iya adana kukis akan kwamfutarka yayin ziyararku zuwa gidajen yanar gizon Yonker.Waɗannan kukis na kaikaice suna kama da kukis kai tsaye amma sun fito daga wani yanki daban (wanda ba Yonker ba) zuwa wanda kuke ziyarta.

 

Ƙarin bayani game daYonkeramfani da kukis

 

Karka Bibiyar Sigina

Yonker yana ɗaukar sirri da tsaro da matuƙar mahimmanci, kuma yana ƙoƙarin sanya masu amfani da gidan yanar gizon mu a gaba a duk fannonin kasuwancinmu.Yonker yana amfani da kukis don taimaka muku samun mafi kyawun gidajen yanar gizon Yonker.

 

Da fatan za a sani cewa Yonker a halin yanzu baya yin amfani da hanyar fasaha wanda zai ba mu damar amsa siginonin 'Kada Ka Bibiyar' burauzarka.Domin sarrafa abubuwan da kuke so kuki, duk da haka, kuna iya canza saitunan kuki a cikin saitunan burauzan ku a kowane lokaci.Kuna iya karɓar duk, ko wasu, kukis.Idan kun kashe kukis ɗin mu a cikin saitunan burauzar ku, kuna iya gano cewa wasu sassan rukunin yanar gizon mu ba za su yi aiki ba.Misali, kuna iya samun wahalar shiga ko yin sayayya ta kan layi.

 

Kuna iya samun ƙarin bayani kan yadda ake canza saitunan kuki don mai binciken da kuke amfani da shi daga jerin masu zuwa:

https://www.google.com/intl/en/policies/technologies/managing/
http://support.mozilla.com/en-US/kb/Cookies#w_cookie-settings

http://windows.microsoft.com/en-GB/windows-vista/Block-or-allow-cookies
http://www.apple.com/safari/features.html#security

A kan shafukan Yonker, ana iya amfani da kukis na Flash kuma.Ana iya cire cookies ɗin Flash ta sarrafa saitunan Flash Player ɗin ku.Dangane da nau'in Internet Explorer (ko wani mai bincike) da mai kunna kiɗan da kuke amfani da shi, kuna iya sarrafa kukis ɗin Flash tare da burauzar ku.Kuna iya sarrafa kukis ɗin Flash ta ziyartarGidan yanar gizon Adobe.Da fatan za a sani cewa ƙuntata amfani da Kukis ɗin Flash na iya shafar abubuwan da ke gare ku.

Ƙarin bayani game da nau'in kukis da ake amfani da su akan shafukan Yonker
Kukis waɗanda ke tabbatar da cewa gidan yanar gizon yana aiki da kyau
Waɗannan kukis ɗin suna da mahimmanci don ba da damar yin amfani da yanar gizo (s) na Yonker da amfani da ayyukan gidan yanar gizon, kamar shiga wuraren da aka kare na gidan yanar gizon.Idan ba tare da waɗannan kukis ba, irin waɗannan ayyuka, gami da kwandunan siyayya da biyan kuɗi na lantarki, ba zai yiwu ba.

 

Gidan yanar gizon mu yana amfani da kukis don:

1. Tunawa da samfuran da kuka ƙara zuwa kwandon cinikin ku yayin siyan kan layi

2. Tuna da bayanan da kuke cika akan shafuka daban-daban lokacin biyan kuɗi ko oda don kada ku cika cikakkun bayananku akai-akai.

3. Canja wurin bayanai daga shafi ɗaya zuwa na gaba, misali idan ana cika dogon bincike ko kuma idan kuna buƙatar cika cikakkun bayanai masu yawa don odar kan layi.

4. Adana abubuwan da ake so kamar harshe, wuri, adadin sakamakon binciken da za a nuna da dai sauransu.

5.Storing saituna don mafi kyawun nunin bidiyo, kamar girman buffer da cikakkun bayanan ƙudurin allo

6.Karanta saitunan burauzar ku don mu iya nuna gidan yanar gizon mu da kyau akan allonku

7. Gano rashin amfani da gidan yanar gizon mu da ayyukanmu, misali ta yin rikodin yunƙurin shiga da yawa a jere.

8.Loading gidan yanar gizon daidai gwargwado don ya kasance mai sauƙi

9. Bayar da zaɓi na adana bayanan shiga-in don kada ku shigar da su kowane lokaci.

10. Yin damar sanya martani akan gidan yanar gizon mu

 

Kukis waɗanda ke ba mu damar auna amfanin gidan yanar gizon

Waɗannan kukis suna tattara bayanai game da halayen hawan igiyar ruwa na masu ziyara zuwa gidajen yanar gizon mu, kamar waɗanne shafukan da ake yawan ziyarta da kuma ko baƙi suna karɓar saƙonnin kuskure.Ta yin wannan za mu sami damar sanya tsari, kewayawa da abun ciki na gidan yanar gizon a matsayin mai sauƙin amfani kamar yadda zai yiwu a gare ku.Ba mu danganta kididdigar da sauran rahotanni ga mutane.Muna amfani da kukis don:

1.Kiyaye yawan masu ziyartar shafukan yanar gizon mu

2.Kiyaye tsawon lokacin da kowane baƙo ke kashewa akan shafukan yanar gizon mu

3.Kayyade oda da baƙo ya ziyarci shafuka daban-daban akan gidan yanar gizon mu

4.Kimanin waɗanne sassa na rukunin yanar gizon mu ya kamata a inganta

5. Inganta gidan yanar gizon

Kukis don nuna tallace-tallace
Gidan yanar gizon mu yana nuna tallace-tallace (ko saƙonnin bidiyo) zuwa gare ku, waɗanda za su iya amfani da kukis.

 

Ta amfani da cookies za mu iya:

1.ka rinka bin diddigin tallace-tallacen da aka riga aka nuna maka domin kada a rika nuna maka irin naka

2.ka lura da yawan maziyartan da ke danna tallan

3.ci gaba da bin diddigin umarni nawa aka yi ta hanyar talla

Ko da ba a yi amfani da irin waɗannan kukis ba, duk da haka, ana iya nuna muku tallace-tallacen da ba sa amfani da kukis.Ana iya canza waɗannan tallace-tallace, alal misali, bisa ga abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon.Kuna iya kwatanta irin wannan nau'in tallace-tallacen Intanet da ke da alaƙa da talla a talabijin.Idan, a ce, kuna kallon shirin dafa abinci a talabijin, sau da yawa za ku ga talla game da kayan dafa abinci a lokacin hutun talla yayin da wannan shirin ke kunne.
Kukis don abun ciki masu alaƙa da ɗabi'a na shafin yanar gizon
Manufarmu ita ce samar da maziyartan gidan yanar gizon mu bayanan da suka dace da su.Don haka muna ƙoƙarin daidaita rukunin yanar gizon mu gwargwadon yiwuwa ga kowane baƙo.Muna yin hakan ba kawai ta hanyar abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon mu ba, har ma ta hanyar tallace-tallacen da aka nuna.

 

Don ba da damar aiwatar da waɗannan gyare-gyare, muna ƙoƙarin samun hoton abubuwan da kuke so a kan rukunin gidajen yanar gizon Yonker da kuke ziyarta don haɓaka bayanan martaba da aka raba.Dangane da waɗannan abubuwan sha'awa, sai mu daidaita abun ciki da tallace-tallacen akan gidan yanar gizon mu don ƙungiyoyin abokan ciniki daban-daban.Misali, dangane da yanayin hawan igiyar ruwa, kuna iya samun irin wannan sha'awa ga 'maza a cikin shekarun 30 zuwa 45, masu aure da yara kuma masu sha'awar ƙwallon ƙafa'.Wannan rukunin, ba shakka, za a nuna tallace-tallace daban-daban ga rukunin 'mace, 20 zuwa 30, marasa aure da masu sha'awar tafiye-tafiye'.

 

Bangare na uku da ke saita kukis ta gidan yanar gizon mu na iya ƙoƙarin gano abubuwan da kuke so ta wannan hanyar.A wannan yanayin, bayanin game da ziyarar gidan yanar gizon ku na yanzu ana iya haɗe shi da bayanai daga ziyartan da suka gabata zuwa gidajen yanar gizo ban da namu.Ko da ba a yi amfani da irin waɗannan kukis ba, don Allah a lura cewa za a ba ku tallace-tallace a kan rukunin yanar gizonmu;duk da haka, waɗannan tallace-tallacen ba za a keɓance su da abubuwan da kuke so ba.

 

Waɗannan cookies ɗin suna ba da damar:

1.shafukan yanar gizo don yin rikodin ziyararku kuma, sakamakon haka, don tantance abubuwan da kuke so

2. cak da za a gudanar don ganin ko kun danna talla

3.bayanan game da halayen hawan igiyar ruwa da za a tura su zuwa wasu gidajen yanar gizo

Sabis na ɓangare na uku da za a yi amfani da su don nuna muku tallace-tallace

5. ƙarin tallace-tallace masu ban sha'awa da za a nuna a kan amfani da kafofin watsa labarun ku

Kukis don raba abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon mu ta hanyar kafofin watsa labarun
Ana iya raba labarai, hotuna da bidiyon da kuke kallo akan gidan yanar gizon mu ta hanyar maɓalli.Ana amfani da kukis daga ƙungiyoyin kafofin watsa labarun don ba da damar waɗannan maɓallan su yi aiki, ta yadda za su gane ku lokacin da kuke son raba labari ko bidiyo.

 

Waɗannan cookies ɗin suna ba da damar:

masu amfani da zaɓaɓɓun kafofin watsa labarun don rabawa da son wasu abubuwan ciki daga gidan yanar gizon mu kai tsaye
Waɗannan ɓangarorin kafofin watsa labarun kuma na iya tattara bayanan keɓaɓɓen ku don dalilai na kansu.Yonker ba shi da tasiri kan yadda waɗannan ƙungiyoyin kafofin watsa labarun ke amfani da bayanan keɓaɓɓen ku.Don ƙarin bayani game da kukis ɗin da ƙungiyoyin kafofin watsa labarun suka saita da yuwuwar bayanan da suke tattarawa, da fatan za a duba bayanan sirri (s) waɗanda ƙungiyoyin kafofin watsa labarun da kansu suka yi.A ƙasa mun jera bayanan sirri na tashoshin Social Media waɗanda Yonker ke amfani da su:

Facebook Google+ Twitter Pinterest LinkedIn YouTube Instagram Itacen inabi

 

Bayanin ƙarshe

 

Za mu iya gyara wannan sanarwar Kuki daga lokaci zuwa lokaci, misali, saboda gidan yanar gizon mu ko dokokin da suka shafi kukis suna canzawa.Muna tanadin haƙƙin gyara abun ciki na Sanarwar Kuki da kukis ɗin da aka haɗa cikin lissafin a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba.Sabuwar sanarwar Kuki za ta yi tasiri yayin aikawa.Idan ba ku yarda da sanarwar da aka bita ba, ya kamata ku canza abubuwan da kuke so, ko la'akari da dakatar da amfani da shafukan Yonker.Ta ci gaba da samun dama ko yin amfani da sabis ɗinmu bayan sauye-sauyen sun yi tasiri, kun yarda a ɗaure ku da sanarwar Kuki da aka sabunta.Kuna iya tuntuɓar wannan shafin yanar gizon don sabon sigar.

Idan kuna da wasu ƙarin tambayoyi da/ko sharhi, tuntuɓiinfoyonkermed@yonker.cnko surfa zuwa mushafin sadarwa.