●An sabunta ta [18thMaris 2022]
Yonker da abokansa da rassansa ("Yonker", "namu", "mu" ko "mu") suna mutunta haƙƙin ku na keɓantawa da kariyar bayanan sirri. Yonker ya yaba da sha'awar da kuka nuna a cikin kamfaninmu, samfurori da ayyuka ta ziyartar gidajen yanar gizon mu kamarwww.yonkermed.comko wasu hanyoyin sadarwa masu alaƙa, gami da, amma ba'a iyakance su ba, shafukan sada zumunta, tashoshi, aikace-aikacen hannu da/ko shafukan yanar gizo (tare)."Shafukan Yonker”). Wannan Bayanin Sirri ya shafi duk bayanan Keɓaɓɓen Keɓaɓɓen Yonker yana tattara akan layi da layi lokacin da kuke hulɗa da Yonker, kamar lokacin da kuka ziyarci Shafukan Yonker, lokacin da kuke amfani da samfura ko sabis ɗin Yonker, lokacin da kuke siyan samfuran Yonker, lokacin da kuke biyan kuɗi zuwa. wasiƙun labarai da lokacin da kuka tuntuɓar tallafin abokin cinikinmu, ko dai a matsayin baƙo, abokin ciniki ko mai yuwuwar abokin ciniki, ko wakilin masu samar da mu ko abokan kasuwanci, da sauransu.
Hakanan muna iya ba ku sanarwar sirri daban don sanar da ku yadda muke tattarawa da sarrafa bayanan Keɓaɓɓen ku don wasu takamaiman yanayi kamar samfura, ayyuka ko ayyukan da Yonker ke bayarwa, misali lokacin da kuka halarci shirye-shiryen binciken mu na asibiti, ko lokacin da kuke amfani da wayar mu apps. Irin waɗannan bayanan keɓaɓɓun bayanan sirri za su yi galaba akan wannan Sanarwa ta Sirri idan akwai wani rikici ko rashin daidaituwa tsakanin manufofin keɓantacce da wannan Sanarwa ta Sirri, sai dai in an faɗi ko an yarda akasin haka.
2. Wane Bayanin Keɓaɓɓen Muke Tattara kuma Domin Wanne Manufa?
Kalmar “Bayanin Mutum” a cikin wannan Sanarwa ta Sirri tana nufin bayanan da suka shafi ku ko ba mu damar gano ku, kai tsaye ko a haɗe tare da wasu bayanan da muke riƙe. Muna ƙarfafa ku don kiyaye saitunanku na sirri da Bayanin Keɓaɓɓen cikakke kuma na yanzu.
Yonker Account Data
Kuna iya ƙirƙirar asusun Yonker na kan layi don ƙwarewar sabis mafi kyau, kamar rajistar na'urar kan layi ko bayar da ra'ayoyin ku ta Shafukan Yonker.
Lokacin da kuka ƙirƙiri asusu akan Shafukan Yonker, muna tattara bayanan Keɓaɓɓu masu zuwa:
● Sunan mai amfani;
● Kalmar wucewa;
● Adireshin imel;
● Ƙasa/Yanki;
● Hakanan kuna iya zaɓar ko za ku ba da bayanan Keɓaɓɓun masu zuwa zuwa asusunku, kamar kamfanin da kuke yi wa aiki, garin da kuke ciki, adireshinku, lambar gidan waya da lambar tarho.
Muna amfani da wannan Keɓaɓɓen Bayanin don ƙirƙira da kula da Asusun Yonker na ku. Kuna iya amfani da Asusun Yonker don ayyuka daban-daban. Lokacin da kuka yi haka, ƙila mu ƙara ƙarin Bayanin Keɓaɓɓu zuwa Asusunku na Yonker. Sakin layi masu zuwa suna sanar da ku sabis ɗin da zaku iya amfani da su da abin da keɓaɓɓun Bayanin da za mu ƙara zuwa Asusun Yonker lokacin da kuke amfani da sabis daban-daban.
Bayanan Sadarwar Talla
Kuna iya zaɓar yin rajista don tallace-tallace da sadarwar talla. Idan kun yi haka, za mu tattara mu yi amfani da bayanan Keɓaɓɓun masu zuwa game da ku:
● Adireshin imel ɗin ku;
Bayanan Asusu na Yonker;
● Mu'amalarku da Yonker, kamar biyan kuɗi ko rashin biyan kuɗi na wasiƙun labarai da sauran hanyoyin sadarwa na talla, Bayanin Keɓaɓɓen da kuka bayar yayin halartar taronmu.
Muna amfani da wannan keɓaɓɓen Bayanin don aika muku sadarwar talla - bisa abubuwan da kuke so da halayenku - game da samfuran Yonker, ayyuka, abubuwan da suka faru da haɓakawa.
Za mu iya tuntuɓar ku ta hanyar sadarwar talla ta imel, SMS da sauran tashoshi na dijital, kamar aikace-aikacen hannu da kafofin watsa labarun. Don samun damar daidaita hanyoyin sadarwa zuwa abubuwan da kuke so da halayenku da samar muku da mafi kyawu, ƙwarewar keɓaɓɓen, ƙila mu bincika da haɗa duk bayanan da ke da alaƙa da Bayanan Asusun Yonker da bayanai game da hulɗar ku da Yonker. Hakanan muna amfani da wannan bayanin don bin diddigin tasirin ƙoƙarin tallanmu.
Yonker zai ba ku dama don janye yardar ku don karɓar sadarwar talla a kowane lokaci ta hanyar hanyar haɗin yanar gizo ta cire rajista a ƙasan kowane imel ɗin tallan da za ku iya karɓa daga gare mu ko kuma yana ƙunshe a cikin sadarwar da muka aiko muku. Hakanan kuna iya tuntuɓar mu don janye izininku ta hanyar bayanin tuntuɓar da aka ƙayyade a cikin sashin "Yadda ake Tuntuɓarmu".
Bayanan Ayyukan Talla
Kuna so ku halarci wasu abubuwan da suka faru, gidajen yanar gizo, nune-nunen ko biki ("Ayyukan Kasuwanci") wanda Yonker ke gudanarwa ko wasu masu shiryawa. Kuna iya yin rajista don Ayyukan Talla ta hanyar Shafukan Yonker, ta hanyar masu rarraba mu ko kai tsaye tare da mai shirya Ayyukan Talla. Za mu iya aiko muku da gayyatar irin waɗannan Ayyukan Talla. Don wannan dalili muna iya buƙatar bayanan Keɓaɓɓun masu zuwa daga gare ku:
● Suna;
● Ƙasa;
● Kamfanin / Asibitin da kuke aiki;
● Sashen;
● Imel;
● Waya;
● Samfurin / sabis ɗin da kuke sha'awar;
Bugu da ƙari, ƙila mu buƙaci ƙarin bayani mai zuwa lokacin da kuke hulɗa tare da Yonker a matsayin ƙwararren, wanda ya haɗa amma ba'a iyakance ga lambar ID da lambar fasfo ba, don sadarwa tare da ku game da Ayyukan Talla ko don wasu dalilai dangane da ainihin ainihin. halin da ake ciki. Za mu ba ku takamaiman sanarwa ko in ba haka ba sanar da ku game da manufa da tarawa da amfani da keɓaɓɓen Bayanin ku.
Ta hanyar yin rijista don Ayyukan Talla tare da Yonker, kun yarda da karɓar sadarwa daga Yonker kai tsaye masu alaƙa da Ayyukan Talla, kamar inda za a gudanar da Ayyukan Talla, lokacin da Ayyukan Tallan ke gudana.
Sayi & Bayanan Rajista
Lokacin da ka sayi samfura da/ko ayyuka daga Yonker, ko lokacin rijistar samfur ɗinka da/ko sabis ɗinka, ƙila mu tattara bayanan Keɓaɓɓu masu zuwa:
● Suna;
● Lambar waya;
● Kamfanin / Asibitin da kuke aiki;
● Sashen;
● Matsayi;
● Imel;
● Ƙasa;
● Ƙasa;
● Adireshin aikawa / Daftari;
● Lambar gidan waya;
● Fax;
● Tarihin daftari, wanda ya haɗa da bayyani na samfuran / ayyuka na Yonker da kuka saya;
● Cikakkun tattaunawar da za ku iya yi tare da Sabis na Abokin Ciniki a kusa da siyan ku;
● Cikakkun bayanai na samfur/sabis ɗinka mai rijista, kamar sunan samfurin/sabis, nau'in samfurin da yake cikinsa, lambar ƙirar samfur, ranar siyan, shaidar siyan.
Muna tattara wannan keɓaɓɓen Bayanin don taimaka muku kammala siyanku da/ko rijistar samfur ɗinku da/ko sabis ɗinku.
Bayanan Sabis na Abokin Ciniki
Lokacin da kuke hulɗa tare da Sabis ɗin Abokin Ciniki ta hanyar cibiyar kiran mu, ƙungiyoyin WeChat, WhatsApp, imel ko wasu Shafukan Yonker, za mu yi amfani da bayanan Keɓaɓɓun masu zuwa game da ku:
Bayanan Asusu na Yonker;
● Suna;
● Waya;
● Matsayi;
● Sashen;
● Kamfanin da asibiti da kuke aiki;
● Rikodin kiran ku da tarihinku, tarihin siyan, abubuwan tambayoyinku, ko buƙatunku waɗanda kuka magance.
Muna amfani da wannan keɓaɓɓen Bayanin don ba ku tallafin abokin ciniki mai alaƙa da samfur da/ko sabis ɗin da kuka siya daga Yonker, kamar don amsa tambayoyinku, cika buƙatunku da gyara ko musanya samfuran.
Hakanan ƙila mu yi amfani da wannan keɓaɓɓen Bayanin don haɓaka samfuranmu da sabis ɗinmu, don magance duk wata takaddama tare da ku, da kuma ilmantar da wakilan sabis na abokin ciniki yayin horo.
Bayanan Bayanin Mai Amfani
Kuna iya zaɓar ƙaddamar da kowane sharhi, tambayoyi, buƙatu ko korafe-korafe game da samfuranmu da/ko sabis ɗinmu ("Bayanan Feedback Mai Amfani") ta hanyoyi daban-daban waɗanda Shafukan Yonker ke bayarwa. Lokacin da kuka yi haka, ƙila mu tattara bayanan Keɓaɓɓun daga gare ku:
Bayanan Asusu na Yonker;
● Take;
● Sashen;
● Cikakkun bayanai na sharhi/tambayoyinku/buƙatunku/koke-koke.
Muna amfani da wannan keɓaɓɓen Bayanin don amsa tambayoyinku, cika buƙatunku, warware korafe-korafen ku da haɓaka Shafukan Yonker, samfuranmu da sabis.
Bayanan Amfani
Za mu iya amfani da Keɓaɓɓen Bayanin da muka tattara daga gare ku yayin da kuke amfani da samfuran Yonker, sabis da/ko Shafukan Yonker don dalilai na nazari. Muna yin wannan don fahimtar abubuwan da kuke so da abubuwan da kuke so, don haɓaka samfuranmu, Sabis ɗinmu da/ko Shafukan Yonker kuma don haɓaka ƙwarewar mai amfani ku.
Bayanan Ayyukan Kan layi
Yonker na iya amfani da kukis ko dabaru iri ɗaya waɗanda ke adana bayanai game da ziyararku zuwa gidan yanar gizon Yonker don sa ƙwarewar ku ta kan layi da hulɗar ku tare da rukunin yanar gizon mu ƙarin sani da tallafi. Don ƙarin bayani game da amfani da kukis ko dabaru makamantan da aka yi amfani da su da zaɓinku game da kukis, da fatan za a karanta muSanarwa Kuki.
3. Raba bayanan Keɓaɓɓen ku tare da Wasu
Ƙungiyoyi da ƙungiyoyi
Za mu iya raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku tare da abokan haɗin gwiwarmu da rassanmu a cikin rukunin Yonker don dalilan da aka bayyana a cikin wannan Sanarwar Sirri.
Masu ba da sabis da wasu ɓangarori na uku
● Za mu iya raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku tare da masu ba da sabis na ɓangare na uku, daidai da wannan Sanarwa Sirri da dokokin da suka dace, domin su taimaka mana wajen samar da wasu ayyuka, kamar ɗaukar hoto na yanar gizo, fasahar bayanai da samar da ababen more rayuwa masu alaƙa, sabis na girgije. , cika oda, sabis na abokin ciniki, isar da imel, dubawa da sauran ayyuka. Za mu buƙaci waɗannan masu ba da sabis don kare Keɓaɓɓen Bayanin ku waɗanda suke aiwatarwa a madadinmu tare da kwangila ko wasu halaye.
● Za mu iya raba keɓaɓɓen bayanin ku tare da wasu kamfanoni, don su aiko muku da sadarwar talla, idan kun amince da karɓar sadarwar talla daga gare su.
Za mu iya raba keɓaɓɓen bayanin ku tare da abokan kasuwancinmu inda ya zama dole don dalilai da aka jera a cikin wannan Sanarwar Sirri, misali inda za mu iya siyar da samfur ko ba ku wasu ayyuka tare da abokan kasuwancinmu.
Sauran amfani da bayyanawa
Hakanan muna iya amfani da bayyana Keɓaɓɓen Bayanin ku kamar yadda muka yi imanin ya zama dole ko kuma ya dace: (a) don bin doka, wanda zai iya haɗawa da dokoki a wajen ƙasar ku, don amsa buƙatun jama'a da hukumomin gwamnati, waɗanda ƙila sun haɗa da. hukumomi a wajen ƙasar ku, don yin aiki tare da jami'an tsaro ko don wasu dalilai na doka; (b) don aiwatar da sharuɗɗan mu; da (c) don kare haƙƙin mu, sirrin mu, aminci ko dukiya, da/ko na abokan haɗin gwiwarmu ko rassan mu, kai ko wasu.
Bugu da kari, Yonker na iya raba keɓaɓɓen Bayanin ku ga wani ɓangare na uku (gami da kowane wakili, mai duba ko wani mai ba da sabis na wani ɓangare na uku) a cikin taron da aka yi niyya ko ainihin sake tsarawa, haɗuwa, siyarwa, haɗin gwiwa, aiki, canja wuri ko sauran halaye na duka ko kowane yanki na kasuwancin mu, kadarori ko haja (ciki har da dangane da duk wani fatara ko makamancin haka).
Yayin tafiyar ku ta kan layi a cikin Shafukan Yonker, ƙila ku ci karo da hanyoyin haɗin kai zuwa wasu masu ba da sabis ko amfani da sabis kai tsaye daga masu ba da sabis na ɓangare na uku, waɗanda ƙila sun haɗa da mai ba da dandamalin kafofin watsa labarun, sauran masu haɓaka app ko wani afaretan gidan yanar gizo (kamar WeChat, Microsoft, LinkedIn Google, da sauransu). Ana ƙara waɗannan abubuwan ciki, hanyar haɗin yanar gizo ko plug-in akan rukunin yanar gizon mu don manufar sauƙaƙe shiga yanar gizon mu, raba bayanai zuwa asusunku akan waɗannan sabis na ɓangare na uku.
Waɗannan masu ba da sabis yawanci suna aiki da kansu daga Yonker, kuma suna iya samun bayanan sirri, bayanai ko manufofinsu. Muna ba da shawara sosai cewa ka sake duba su tukuna don fahimtar yadda za a iya sarrafa Bayanan Keɓaɓɓenka dangane da waɗannan rukunin yanar gizon, saboda ba mu da alhakin abubuwan da ba mallakar Yonker ba ko sarrafawa ko aikace-aikace, ko amfani ko ayyukan sirri. na wadancan shafuka. Misali, ƙila mu yi amfani da kuma jagorantar ku zuwa sabis na biyan kuɗi na ɓangare na uku don aiwatar da biyan kuɗi ta hanyar Shafukan Yonker. Idan kuna son yin irin wannan biyan kuɗi, irin wannan ɓangare na uku na iya tattara keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku ba ta mu ba kuma zai kasance ƙarƙashin tsarin keɓantawa na ɓangare na uku, maimakon wannan Sanarwa ta Sirri.
5. Kukis ko wasu fasahohin makamantan su
Muna amfani da kukis ko fasaha makamancin haka lokacin da kuke hulɗa tare da amfani da Shafukan Yonker - alal misali lokacin da kuka ziyarci rukunin yanar gizon mu, karɓar imel ɗin mu da amfani da aikace-aikacen hannu da/ko na'urorin da aka haɗa. A mafi yawan lokuta ba za mu iya gane ku kai tsaye daga bayanan da muke tattarawa ta amfani da waɗannan fasahohin ba.
Ana amfani da bayanan da aka tattara don:
● Tabbatar cewa shafukan Yonker suna aiki yadda ya kamata;
Bincika yadda ake amfani da Shafukan Yonker don mu iya aunawa da haɓaka aikin Shafukan Yonker;
● Taimakawa mafi kyawun daidaita tallan ku ga abubuwan da kuke so, duka a ciki da bayan Shafukan Yonker.
Don ƙarin bayani game da amfani da kukis ko wasu fasahohin makamantan da aka yi amfani da su da saitunan ku game da kukis, da fatan za a karanta Sanarwar Kuki ɗin mu.
Dangane da dokoki da ƙa'idodi masu dacewa, ƙila kuna iya samun haƙƙoƙi masu zuwa dangane da Keɓaɓɓen Bayanin ku da muke riƙe: samun dama, gyarawa, gogewa, ƙuntatawa akan sarrafawa, ƙin aiki, janye yarda, da ɗaukar nauyi. Musamman ma, zaku iya ƙaddamar da buƙatu don samun damar wasu bayanan Keɓaɓɓen da muke kula da ku; neme mu don sabuntawa, gyara, gyara, goge ko taƙaita sarrafa bayanan Keɓaɓɓen ku. Inda doka ta tanadar, zaku iya janye izinin da kuka ba mu a baya ko ƙi a kowane lokaci don sarrafa bayanan Keɓaɓɓen ku akan halaltattun dalilai da suka shafi halin ku, kuma za mu yi amfani da abubuwan da kuka zaɓa don ci gaba kamar yadda ya dace. Bayan zaɓuɓɓukan da ke akwai a cikin Shafukan Yonker daban-daban, kamar zaɓin cire rajista da ke ƙunshe a cikin imel ɗin talla, da yuwuwar samun dama da sarrafa bayanan asusun Yonker bayan kun shiga, don neman aiwatar da waɗannan haƙƙoƙin, kuna iya tuntuɓar Yonker kai tsaye kamar yadda aka nuna a ciki. sashen Yadda ake Tuntuɓar Mu na wannan Sanarwa ta Sirri.
Za mu amsa buƙatun ku daidai da dokokin da suka dace kuma muna iya buƙatar tambayar ku don samar da ƙarin bayani don tabbatar da ainihin ku. Da fatan za a kuma fahimci cewa a wasu yanayi ƙila ba za mu iya amsa buƙatunku na wasu dalilai na halal a ƙarƙashin dokokin da suka dace ba, misali inda amsa buƙatunku na iya sa mu keta haƙƙoƙinmu na doka.
A cikin buƙatarku, da fatan za a bayyana abin da ke son shiga ko canza bayanan sirri, ko kuna so a iyakance keɓaɓɓen Bayanin ku daga ma'ajin mu, ko in ba haka ba ku sanar da mu waɗanne iyakoki da kuke son sanyawa kan amfani da naku. Bayanan sirri.
7. Yadda Muke Kare Bayanan Keɓaɓɓenka
Yonker yana amfani da nau'ikan fasaha da matakan tsari da tsari don kare Keɓaɓɓen Bayanin ku. Misali, muna aiwatar da ikon sarrafawa, amfani da wuta, amintattun sabar kuma muna ɓoye suna, ƙirƙira ko ɓoye wasu nau'ikan bayanai, kamar bayanan kuɗi da sauran mahimman bayanai. Bugu da ƙari, Yonker zai gwada akai-akai, tantancewa da kimanta ingancin matakan fasaha da ƙungiyoyi don tabbatar da amincin keɓaɓɓen Bayanin ku. Kuna da alhakin kiyaye sunan asusun ku da kalmar sirri yadda yakamata.
Da fatan za a sani cewa babu matakan tsaro da suka dace ko da ba za a iya samun su ba don haka ba za mu iya ba kuma ba za mu iya ba da garantin cewa ba za a iya isa ga bayananku, duba, bayyana, canza ko lalata su ta hanyar keta wani kariya ta zahiri, fasaha, ko ƙungiya ba.
8. Lokacin Riƙewa na Bayanan sirri
Sai dai in an nuna in ba haka ba a lokacin tattara bayanan Keɓaɓɓen ku (misali a cikin fom ɗin da kuka cika), za mu adana bayanan Keɓaɓɓen ku na ɗan lokaci wanda ya zama dole (i) don dalilan da aka tattara su ko akasin haka. sarrafa kamar yadda aka ƙayyade a cikin wannan Sanarwar Sirri, ko (ii) don biyan wajibai na shari'a (kamar wajibcin riƙewa ƙarƙashin haraji ko dokokin kasuwanci), dangane da wanne ya fi tsayi.
9. Canja wurin Bayanai na Duniya
Yonker kamfani ne na duniya wanda ke da hedkwatar China. Don dalilai da aka kayyade a cikin wannan Sanarwar Sirri, za mu iya canja wurin keɓaɓɓen bayanin ku zuwa hedkwatarmu a China, Xuzhou Yonker Electronic Science Technology Co., Ltd. Hakanan za'a iya canja wurin keɓaɓɓen bayanin ku zuwa kowane kamfani na Yonker a duk duniya ko sabis na ɓangare na uku masu samarwa da ke cikin ƙasashe ban da inda kuke waɗanda ke taimaka mana wajen sarrafa bayanan Keɓaɓɓen ku don dalilan da aka bayyana a cikin wannan Sanarwar Sirri.
Waɗannan ƙasashe na iya samun ƙa'idodin kariyar bayanai daban-daban fiye da na ƙasar da aka tattara bayanan. A wannan yanayin, za mu canja wurin keɓaɓɓen Bayanin kawai don dalilai da aka bayyana a cikin wannan Sanarwar Sirri. Iyakar abin da doka ta tanada, lokacin da muka canja wurin keɓaɓɓen bayanin ku zuwa masu karɓa a wasu ƙasashe, za mu ɗauki isassun matakai don kare wannan bayanin.
10. Bayani na Musamman Game da Kananan Yara
Duk da yake ba a yi niyya ga Shafukan Yonker gabaɗaya ga ƙanana da ke ƙasa da shekara 18 ba, manufar Yonker ce ta bi doka lokacin da ta buƙaci izinin iyaye ko mai kulawa kafin a tattara keɓaɓɓun bayanan yara, amfani da su ko bayyana. Idan mun san cewa mun tattara bayanan sirri daga ƙaramin yaro, nan da nan za mu share bayanan daga bayananmu.
Yonker yana ba da shawarar iyaye ko masu kulawa da su taka rawar gani wajen kula da ayyukan kan layi na yaransu. Idan iyaye ko mai kula da su sun san cewa ɗansa ko ɗanta ya ba mu Bayanin Sirri ba tare da izininsu ba, da fatan za a tuntuɓe mu kamar yadda aka kayyade a sashin Yadda ake Tuntuɓar Mu na wannan Sanarwa ta Sirri.
11. Canje-canje ga wannan Sanarwar Sirri
Ayyukan da Yonker ke bayarwa koyaushe suna tasowa kuma tsari da yanayin sabis ɗin da Yonker ke bayarwa na iya canzawa daga lokaci zuwa lokaci ba tare da sanar da ku ba. Mun tanadi haƙƙin canzawa ko sabunta wannan Sanarwa ta Sirri lokaci zuwa lokaci don nuna waɗannan canje-canje a cikin ayyukanmu da kuma sabuntawa a cikin dokokin da suka dace kuma za mu buga duk wani bita na abu akan gidajen yanar gizon mu.
Za mu buga fitacciyar sanarwa a shafinmu na bayanin sirri don sanar da ku duk wani muhimmin canje-canje ga wannan Sanarwa ta Sirri kuma za mu nuna a saman sanarwar lokacin da aka sabunta ta kwanan nan.
Tuntube mu ainfoyonkermed@yonker.cnidan kuna da wasu tambayoyi, sharhi, damuwa ko korafe-korafe masu alaƙa da keɓaɓɓen bayanin ku da mu ke riƙe ko kuma idan kuna son yin amfani da kowane haƙƙoƙin sirrin bayanan ku. Da fatan za a lura cewa wannan adireshin imel ɗin don tambayoyin sirri ne.
A madadin, koyaushe kuna da damar tuntuɓar ma'aikatar kariyar bayanai tare da buƙatarku ko korafinku.