Ma'aunin hawan jini na yau da kullun da cikakken rikodin, na iya fahimtar yanayin lafiya cikin fahimta.Lantarki na hawan jiniya shahara sosai, mutane da yawa sun fi son siyan irin wannan nau'in na'urar hawan jini don dacewa a gida don auna da kansu. Wasu mutane suna ɗaukar hawan jini akai-akai, kuma suna ganin cewa ƙimar hawan jini na ma'auni da yawa ya bambanta. Don haka, menene bambanci a cikin sakamako daga ma'auni masu yawa a jere ta amfani da na'urar lura da hawan jini?
YonkerGabatarwa: Lokacin da wani ɓangare na mutane suka yi awo sau da yawa, sun gano cewa sakamakon ba ɗaya ba ne, don haka suna shakkar cewa idan matsalar ingancin na'urar hawan jini ce. Hasali ma, za a samu wasu sauyi a yanayin hawan jini da na’urar lura da hawan jini ke aunawa, domin hawan jini ba ya dawwama kuma yana canzawa koyaushe, don haka al’ada ne mutum ya samu kananan canje-canje kuma babu bukatar damuwa. game da su. Babban hawan jini na iya zama saboda dalilai masu zuwa.
1. Hannu baya dunkulewa da zuciya
A cikin tsarin auna hawan jini, ya kamata a ba da hankali ga matsaloli da yawa don sa sakamakon ya zama daidai. Alal misali, hannunka yana cikin matsayi mai kyau, wanda hannun da kake son auna karfin jini ya kamata a sanya shi a matakin zuciya. Idan hannun baya cikin matsayi da ya dace, yayi girma ko kuma yayi ƙasa da ƙasa, ƙimar da aka auna na iya zama kuskure.
2, Aunawa cikin rashin kwanciyar hankali
Idan ba a ɗauki ma'auni a cikin shiru ba, ko da na'urar kula da hawan jini yana aiki da kyau, sakamakon zai zama kuskure. Wasu mutane suna haki bayan motsa jiki, suna jin yawan aiki a fili yana haifar da bugun zuciya da sauri da jin daɗin jin daɗi, a wannan lokacin, auna hawan jini ba daidai ba ne. Mutanen da ke da ƙarfi a cikin aiwatar da aiki, za su kawo tasiri ganuwa. Kuna buƙatar auna shi a cikin kwanciyar hankali, yanayin kwanciyar hankali.
3. Auna sau ɗaya kawai a sakamakon haka
Wasu mutane kawai suna auna hawan jini sau ɗaya, suna tunanin cewa za'a iya samun sakamakon sau ɗaya, amma wani lokaci tsoma bakin abubuwan ɗan adam zai sa sakamakon ya ɓace a fili daga ƙimar al'ada. Hanyar da ta dace ita ce aunawa da yin rikodin hawan jini sau da yawa, cire dabi'u tare da manyan karkace, yayin da sauran dabi'u za a iya ƙarawa da matsakaita don samun ƙarin fahimtar cutar hawan jini. Idan kawai yin gwajin guda ɗaya a sakamakon, kawai saduwa da tasirin abubuwan ɗan adam, zai jinkirta yanke hukuncin yanayin.
4, Rashin daidaiton aikin duban hawan jini
Ma'auni za su sami babban bambanci lokacin amfani da matakan da ba su dace ba ko hanyar aiki ba daidai ba ne. Bayan siyan duban hawan jini, kuna buƙatar karanta littafin dalla-dalla a hankali don fahimtar matakan aiki daidai. Sakamakon da aka samu yana da inganci a ƙarƙashin tsarin da ya dace da aiki daidai.
Lokacin aikawa: Juni-24-2022