kayayyakin_banner

Mai Kula da Marasa Lafiya Mai Sigogi Da Yawa PV-H820E

Takaitaccen Bayani:

1) allon TFT mai inci 4.

2) Cajin wayar hannu, taska mai caji, cajin wutar lantarki ta mota.

3) Taimakawa ci gaba da gano cikar iskar oxygen a cikin jini na tsawon awanni 5.

4) An sanye shi da tushen tallafi, wanda za'a iya caji da adanawa.

5) Ajiyar bayanai a ainihin lokaci, duba bayanan tarihi da jadawalin yanayi.

6) Tallafawa ƙungiyoyi 500 na ajiyar bayanai.

 

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

BAYANIN KAYAN

SABIS & TAIMAKO

RA'AYI

Alamun Samfura

2025-04-23_094615

Siffofi

IMG_0851

 

 

 

 

1) Allon taɓawa na TP inci 4, Taɓawa mai laushi, cikakken nuni;

2) Matakan hana ruwa shiga: IPX2;

3) Girman E8: 155.5*73.5*29, Mai sauƙin riƙewa da canja wurin kaya;

4) Haɗa maɓallan taɓawa da na zahiri (maɓallin maɓalli na gefe, matsin lamba na maɓalli ɗaya);

5) Ƙararrawa ta sauti/gani, mafi dacewa ga likitoci su lura da yanayin majiyyaci;

E4详情通版_02

 

 

 

6) Tsarin gane nauyi, allon tsaye da allon kwance biyu na nuni da yanayin ajiya, ingantaccen aikace-aikace a fannoni daban-daban;

 

7) Ana iya canza yanayin caji na lamba biyu da nau'in-c gwargwadon iyawarsu, caji da ajiya biyu-cikin-ɗaya;

 

8) Haɗin ayyuka daban-daban: SpO2 mai zaman kansa, SpO2+CO2, SpO2+NIBP, NIBP mai zaman kansa; Haɗa ayyuka 4 daban-daban da suka dace da n abokin ciniki daban-daban

 

9) Batirin lithium na polymer mai 2000mAh da aka gina a ciki; yana tallafawa amfani da awanni 5 a ƙarƙashin ma'aunin SpO2 kawai;

 

10) Wutar lantarki da batirin da layin wutar lantarki ke tallafawa, wanda ya dace a yi amfani da shi a yanayi daban-daban na muhalli.

DSC00258(1)
DSC00243(1000)
DSC00253(1000)
H25dac8521fb1416db5f251b3490cabe4r

  • Na baya:
  • Na gaba:

  •  

    Ma'aunin Inganci da Rarrabawa
    CE, ISO13485
    SFDA: AjiⅡb
    Matakin hana girgizar lantarki:
    Kayan aiki na ajiⅠ
    (ma'aikatar wutar lantarki ta ciki)
    CO2/SpO2 /NIBP: BF
    Allon Nuni
    Allon TFT mai launi 4" na gaske
    ƙuduri: 480*800
    Alamar ƙararrawa ɗaya (rawaya/ja)
    Allon taɓawa na yau da kullun
    Muhalli
    Yanayin aiki:
    Zafin jiki: 0 ~ 40℃
    Danshi: ≤85%
    Tsawon: -500 ~ 4600m
    Yanayin Sufuri da Ajiya:
    Zafin jiki: -20 ~ 60℃
    Danshi: ≤93%
    Tsawon: -500 ~ 13100m
    Bukatun Wutar Lantarki
    Na'urar AC: 100 ~ 240V, 50Hz/60Hz
    DC: Batirin da aka gina a ciki mai caji
    Baturi: 3.7V 2000mAh
    An yi caji sosai na kimanin awanni 5 (iskar oxygen guda ɗaya)
    Minti 5 na aiki bayan ƙararrawa mara ƙarfi ta baturi
    Girma da Nauyi
    Girman mai masaukin baki: 155*72.5*28.6mm 773g (kimanin)
    Kunshin: 217*213*96mm
    Ajiya
    Zai iya adana saitin bayanai na tarihi 500-1000
    NIBP
    Hanyar: Tsarin oscillometry na bugun jini
    Yanayin Aiki: Manual/ Auto/STAT
    Auna tazara tsakanin yanayin atomatik:
    1,2,3,4,5,10,15,30,60,90,120
    Lokacin Aunawa na Yanayin STAT: Minti 5
    Kewayon PR: 40 ~ 240bpm
    Ma'auni & kewayon ƙararrawa:
    Manya
    SYS 40 ~ 270mmHg
    DIA 10 ~ 215mmHg
    MA'ANA 20 ~ 235mmHg
    Yara
    SYS 40 ~ 200mmHg
    DIA 10 ~ 150mmHg
    MA'ANA 20 ~ 165mmHg
    Matsakaicin matsin lamba: 0 ~ 300mmHg
    Daidaiton matsin lamba:
    Matsakaicin matsakaicin kuskure: ±5mmHg
    Matsakaicin karkacewar da aka saba: ±8mmHg
    Kariyar ƙarfin lantarki:
    Manya 300mmHg
    Yara 240mmHg
    Yawan bugun zuciya
    Kewaya: 30 ~ 240bpm
    Resolution: 1bpm
    Daidaito: ±3bpm
    SPO2
    Nisa: 0 ~ 100%
    ƙuduri: 1%
    Daidaito:
    80% ~ 100%: ±2%
    70% ~ 80%: ±3%
    0% ~ 69%: ± ba a bayar da ma'anar ba
    ETCO2
    Rafin gefe kawai
    Lokacin ɗumamawa:
    Idan zafin yanayi ya kai digiri 25 a ma'aunin zafi (℃), za a iya nuna lanƙwasa na carbon dioxide (capnogram) cikin daƙiƙa 20/15, kuma duk
    Ana iya cika cikakkun bayanai cikin mintuna 2.
    Kewayon aunawa:
    0-150mmHg, 0-19.7%,0-20kPa (a 760mmHg),
    matsin lamba na yanayi wanda mai masaukin baki ya bayar.
    ƙuduri
    0.1mmHg : 0-69mmHg
    0.25mmHg: 70-150mmHg
    Daidaito
    0-40mmHg : ±2mmHg
    41-70mmHg : ±5% (karatu)
    71-100mmHg : ±8% (karatu)
    101-150mmHg :±10%(karatu)
    Matsakaicin saurin numfashi 0-150 BPM
    Daidaiton saurin numfashi: ±1 BPM
    Aikace-aikacen Kewaya
    Manya/Matakan Yara/Saurayi/Magani/Tiyata/Ɗakin Aiki/ICU/CCU/Canja wurin aiki

     

     

     

    1. Tabbatar da Inganci
    Tsarin kula da inganci mai tsauri na ISO9001 don tabbatar da mafi girman inganci;
    Amsa matsalolin inganci cikin awanni 24, kuma ku ji daɗin kwanaki 7 don dawowa.

    2. Garanti
    Duk samfuran suna da garantin shekara 1 daga shagonmu.

    3. Lokacin isarwa
    Yawancin kayayyaki za a aika su cikin awanni 72 bayan an biya su.

    4. Marufi uku don zaɓar
    Kuna da zaɓuɓɓukan marufi na musamman guda 3 na akwatin kyauta ga kowane samfuri.

    5. Ikon Zane
    Aikin zane/littafin umarni/ƙirƙirar samfura bisa ga buƙatun abokin ciniki.

    6. Tambarin Musamman da Marufi
    1. Tambarin buga allo na siliki (Mafi ƙarancin oda. Kwamfutoci 200);
    2. Tambarin da aka sassaka ta hanyar Laser (Ƙaramin oda. Kwamfuta 500);
    3. Akwatin launi Fakitin/jakar polybag (Ƙaramin oda. Kwamfuta 200).

     

     

    微信截图_20220506110630

     

     

    kayayyakin da suka shafi